XEM TRỰC TIẾP NGOẠI HẠNG ANH 2021/22 Ở ĐÂU, KÊNH NÀO?

Link xem trực tiếp đá bóng Chelsea vs Southampton 21h00 lúc này 2/10 vòng 7 trác việt Anh 2021/2022 làm việc đâu, trực đường tỉ số tác dụng Chelsea vs Southampton kênh sóng nào.

Bạn đang xem: Xem trực tiếp ngoại hạng anh 2021/22 ở đâu, kênh nào?

Trận mong giữa Chelsea vs Southampton sẽ tiến hành truyền hình trực tiếp trên kênh K+ sport 1. Quý fan hâm mộ có thể tham khảo thêm những đường links dưới đây.


Xem thêm: Top 10 Mẫu Đồng Hồ Nữ Hot Nhất Hiện Nay, Top 10 Mẫu Đồng Hồ Nữ Hot Nhất Tháng 03/2021

Video nguồn FPT trơn Đá

1.4 Đội hình ra sảnh Chelsea vs Southampton

Chelsea:16 E. Mendy, 6 Thiago Silva, 28 Azpilicueta, 2 A. Rüdiger, 21 B. Chilwell, 8 M. Kovačić, 12 R. Loftus-Cheek, 14 T. Chalobah, 9 R. Lukaku, 11 T. Werner, trăng tròn C. Hudson-Odoi

Dự bị:1 Kepa, 18 R. Barkley, 4 A. Christensen, 3 Marcos Alonso, 29 K. Havertz, 22 H. Ziyech, 5 Jorginho, 17 Saúl, 19 M. Mount

Southampton:1 A. McCarthy, 35 J. Bednarek, 2 K. Walker-Peters, 21 V. Livramento, 22 M. Salisu, 6 Oriol Romeu, 11 N. Redmond, 8 J. Ward-Prowse, 23 N. Tella, 32 T. Walcott, 9 A. Armstrong

Dự bị:15 R. Perraud, 27 I. Diallo, 19 M. Djenepo, 10 C. Adams, 44 F. Forster, 4 Lyanco, 7 S. Long, 17 S. Armstrong, 24 M. Elyounoussi


VĐQG Canada, ngày hôm qua - 10/10Hạng độc nhất Canada, trong ngày hôm qua - 10/10VĐQG Chile, trong ngày hôm qua - 10/10Singapore Premier League, ngày hôm qua - 10/10Hạng nhất Chile, hôm qua - 10/10VĐQG Guatemala, ngày hôm qua - 10/10Hạng độc nhất vô nhị Belarus, ngày hôm qua - 10/10Hạng duy nhất Mexico, trong ngày hôm qua - 10/10Hạng độc nhất vô nhị Ukraine, ngày hôm qua - 10/10Hạng độc nhất vô nhị Estonia, ngày qua - 10/10Hạng duy nhất Faroe Islands, ngày hôm qua - 10/10Hạng tốt nhất Slovania, ngày hôm qua - 10/10Hạng độc nhất vô nhị Slovakia, ngày qua - 10/10VĐQG Ireland, ngày qua - 10/10Hạng tốt nhất Serbia, trong ngày hôm qua - 10/10Hạng nhất bố Lan, hôm qua - 10/10

*
San Marino
Quần đảo Faroe 3 - 0 3 - 0 Qatar
Nicaragua 0 - 0

Dừng

Cuba
Cavalry FC 1 - 1 FC Edmonton
Scarborough SC 0 - 0

Hoãn

St. Catharines Hrvat
Atletico Sporting Toronto 3 - 0 Toronto Tigers
Everton CD 1 - 0 Universidad de Chile
Antofagasta 1 - 0 Melipilla
Colo Colo 2 - 0 Huachipato
Hougang United FC 1 - 3 Young Lions
Lion city Sailors FC 4 - 1 Balestier Khalsa FC
Tampines Rovers FC 1 - 1 Geylang International FC
Tanjong Pagar United FC 4 - 4 Albirex Niigata FC
CD Arturo Fernandez Vial 2 - 2 Rangers
Iztapa 1 - 0 Guastatoya
CSD Municipal 1 - 1 Santa Lucia Cotzumalguapa
Club Xelaju 0 - 1 Antigua Guatemala
Solola 1 - 2 Coban Imperial
Deportivo Malacateco 1 - 0 Deportivo Achuapa
Belshina Bobruisk 4 - 0 FC Slonim
FC Baranovichi 2 - 3 FC Krumkachy Minsk
FK Orsha 0 - 0 Shakhtar-2 (Petrikov)
Jaibos Tampico Madero 3 - 3 Correcaminos de la UAT
FC Avanhard Kramatorsk 0 - 0

Hoãn

Polissya Zhytomyr
VPK-Ahro Shevchenkivka 0 - 0 Kryvbas
Metalist Kharkiv 0 - 0

Dừng

MFK Mykolaiv
Alians 0 - 0

Dừng

FC Minaj
Volyn 1 - 1 Nyva Ternopil
Paernu Jalgpalliklubi 1 - 3 Tammeka U21
FC Suduroy 4 - 3 B71 Sandoy
Brezice 0 - 1 Primorje
Fuzinar 5 - 0 Drava Ptuj
ND Ilirija Ljubljana 1 - 0 NK Dob
Slovan Bratislava B 0 - 1 FC Rohoznik
Sligo Rovers 0 - 0

Hoãn

Longford Town
Indjija 4 - 0 FK IMT Beograd
Radnicki Sremska Mitrovica 2 - 3 Kabel Novi Sad
Zarkovo 2 - 1 Timok
Macva Sabac 0 - 0

Hoãn

Zlatibor
Rad Beograd 3 - 4 Buducnost Dobanovci
Javor 0 - 1 FK Mladost Novi Sad
Zaglebie Sosnowiec 0 - 1 Resovia
Sandecja Nowy Sacz 1 - 3 Miedz Legnica
Widzew Lodz 3 - 1 GKS Jastrzebie